English / Kiswahili
CEOs Forum, Together for Better

Together
for Better.

Uongozi.
Ushirikiano.
Matokeo kwa Taifa.

Kuunganisha viongozi wa taasisi za umma kupitia maarifa, ubunifu na ushirikiano.

Fahamu Jukwaa
MASHIRIKA YA UMMA · TANZANIA
Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan akiwa na viongozi na wajumbe katika mkutano wa kitaifa
Mkutano wa viongozi wa kitaifaMhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan,Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania,akiwa pamoja na viongozi kutoka sekta mbalimbali nchiniTazama mkusanyiko wa picha
Dhamira yetu

Malengo ya Jukwaa

Jukwaa la Wakurugenzi Wakuu linaunganisha wataalamu wanaoshika nafasi za wakurugenzi wakuu katika taasisi za umma kupitia jukwaa la pamoja lenye uratibu.

Malengo na maadili yetu
01

Maarifa na uwezo

Kuimarisha maarifa, ujuzi na uwezo wa kitaalamu katika taasisi za umma.

02

Mabadiliko na ubunifu

Kusaidia mabadiliko na ubunifu wenye uratibu kwa maendeleo ya kiuchumi na kijamii.

03

Ushirikiano na maslahi ya pamoja

Kuunganisha wakurugenzi wakuu, taasisi na wadau katika maslahi ya pamoja.

Washiriki wakiwa wameketi kwenye meza za mkutano

Katika majadiliano

Taasisi tofauti huleta mitazamo tofauti. Kukutana pamoja kunatoa nafasi ya kubadilishana uzoefu na kutafakari changamoto zinazofanana.

Fahamu viongozi wa Jukwaa

Ephraim Mafuru ni Mwenyekiti wa Muda, pamoja na Katibu Mkuu, Mweka Hazina na washauri.

Tazama viongozi wote
Ephraim Mafuru, Mwenyekiti wa Muda
Ephraim MafuruMwenyekiti wa Muda

Mikutano Mikuu ya Mwaka na Maalum

Tazama maelezo

Tarehe na maeneo yatawekwa baada ya tangazo rasmi.

Habari na picha

Habari na mitazamo

Taarifa rasmi zitawekwa hapa.

Tazama habari

Mkusanyiko wa picha

Tazama nyakati za ushiriki na kujifunza pamoja.

Tazama picha